ราคา 3710000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 106000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ the residence sukhumvit52 | เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท52 | Residence สุขุมวิท52

Kit Kit
0863284462
2017-03-02 07:15:45.0
เลขที่ประกาศ: 189942
รายละเอียดเพิ่มเติม
• Sale The Residence Sukhumvit 52 • 1 Bedroom 1 Bathroom 35 Sqm • Price 3,710,000 bath • Fully Furnished • Near BTS On Nut • ลงสถานที่ใกล้เคียงเพิ่ม ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส 720 m โรงเรียนนานาชาติเวลลส สาขาอ่อนนุช 820 m Link http://mrtbtscondobangkok.com/properties/531996-residence-sukhumvit-52 Kit 0863284462 : Line &Whatsapp Mrtbtscondos@Gmail.com www.mrtbtscondobangkok.com www.facebook.com/MRTBTScondobangkok http://madmagz.com/magazine/386507
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย52
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
339.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
77 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
the residence sukhumvit52 | เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท52 | Residence สุขุมวิท52

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 77

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 3 แบบ

แบบ 1 Bedroom
34.34 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
58.97 sqm.
แบบ 3 Bedrooms
87.62 sqm.

แบบ 1 Bedroom

34.34
2360000.00

แบบ 2 Bedrooms

58.97
0.00

แบบ 3 Bedrooms

87.62
0.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 15 ประกาศ

1 bedroom condo for sales - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 5817
2014-04-08 00:00:00.0
Add to wishlist